Trao tặng quà tết cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Tết Nguyên Đán Giáp Thìn 2024
Sáng nay ngày 30 tháng 01 năm 2024, trường THCS Cao Bá Quát phối hợp với Công ty Cổ phần Nước giải khát Sanest Khánh Hòa và Nhóm thiện nguyện của bà Đoàn Thị Thanh tổ chức chương trình “Xuân yêu thương” trao tặng quà tết cho học sinh nghèo, học sinh có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Xuân Giáp Thìn năm 2024.
Tài liệu tuyên truyền kỉ niệm thành lập Đảng Công Sản Việt Nam, Đảng Bộ Khánh Hòa và 100 năm xây dựng và phát triển Nha Trang
Thư chúc mừng năm mới 2024
Lễ sơ kết và phát thưởng học kỳ I năm học 2023-2024